Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ìtàn, ayẹyẹ àtùpà ní ìpele ńlá, iṣẹ́ ọnà tó dára, ìmọ̀ ọgbọ́n orí, ìṣọ̀kan pípé ti àwọn àtùpà, ilẹ̀ àti àwọn ohun èlò àìlẹ́gbẹ́. A lè ṣe onírúurú ohun kikọ ní ìbámu pẹ̀lúàwọn ẹ̀kọ́ àti àṣà tó yàtọ̀ síraLáti èrò sí ìṣe, àwọn ẹ̀ka wa jẹ́ ògbóǹkangí nínú ṣíṣe àgbékalẹ̀ àṣà, ìtàn àti ètò, wọ́n sì ní ẹgbẹ́ àwọn olùdarí iṣẹ́ àkànṣe àti àwọn olùgbéjáde tí wọ́n lè darí gbogbo iṣẹ́ náà. Inú wa dùn láti pèsè ìṣẹ̀lẹ̀ náà láti àwòrán sí ayé fún àwọn olùgbọ́ tí ó dùn mọ́ni, tí ó yani lẹ́nu, tí ó sì yani lẹ́nu.
Àwọn àtùpà jẹ́ ọ̀kan lára àwọn àṣà àtọwọ́dá tí a kò lè fojúrí. Wọ́n jẹ́ àwọn ohun èlò tí a fi ọwọ́ ṣe tí a sì ń ná owó iṣẹ́.àwọn fìtílà boṣewakìí ṣe pé ó sinmi lórí olórin nìkan, ó tún sinmi lórí àkókò ìṣeré náà pẹ̀lú. Láti lóye ìṣètò iṣẹ́ ayẹyẹ àtùpà náà dáadáa, ó ṣe pàtàkì látiṣe ayẹyẹ aṣeyọri.
Lory Luo
Ọmọ ẹgbẹ́ ìgbìmọ̀ àti Igbákejì Ààrẹ
Binting Tang
Olórí Ẹ̀ka Àgbáyé
Suzie Zhong
Olùṣàkóso Iṣòwò Àgbáyé
Chuan Lin
Olùdarí Iṣẹ́ Àkànṣe Kárí Ayé
Faye Zhang
Olùṣàkóso Iṣẹ́ Àgbáyé
Jason Hao
Alakoso Agbegbe AMẸRIKA ati Asia Pacific
Maggie Zeng
Olùṣàkóso Iṣẹ́ Àgbáyé
Yaojia Yang
Olùdarí Àwòrán
