-
Wasan kwaikwayo kai tsaye
Bikin fitilun ba wai kawai ya ƙunshi kyawawan nunin fitilun ba, har ma da wasanni da yawa kai tsaye. Waɗannan wasannin suna ɗaya daga cikin manyan abubuwan jan hankali banda fitilun da za su iya ba wa baƙi kyakkyawar ƙwarewar yawon buɗe ido. Wasannin da suka fi shahara sun haɗa da wasan kwaikwayo na acrobatics, wasan opera na Sichuan, wasan kwaikwayo na tofa wuta, da sauransu.

-
Rumfa daban-daban
Ba wai kawai nunin fitilu masu ban mamaki ba ne. Akwai abinci, abin sha, da rumfar tunawa da yawa a wannan taron. Kofin abin sha mai ɗumi koyaushe yana hannunka a cikin daren sanyi na hunturu. Musamman wasu kayan haske suna da kyau. Samun su zai ba mutane ƙarin kwarewa ta dare.

-
Yankin Hasken Hulɗa
Ba kamar fitilun da aka saba amfani da su ba, fitilun da ke hulɗa da juna suna da nufin kawo wa baƙo ƙarin ƙwarewa mai ban sha'awa. Ta hanyar amfani da waɗannan fitilun, tafiya, da kuma amfani da su ta hanyar sauti, mutane za su ji daɗin nutsewa cikin bikin musamman yara. Misali, "Kwayoyin Sihiri" da ke fitowa daga bututun jagora za su fashe nan take su zama hayaki mai tsabta lokacin da mutane suka taɓa shi, yayin da a lokaci guda waɗannan abubuwan haske da ke kewaye da su za su yi ƙara da kiɗan, wanda hakan zai sa yanayin ya zama mai haske da kyau. Mutanen da ke shiga cikin irin waɗannan tsarin hulɗa za su fuskanci ra'ayoyin daga ainihin duniya ko kuma su so na'urorin VR don kawo musu dare mai ma'ana da ilmantarwa.

-
Rufin Lantarki
Fitilar rumfa ce kuma rumfa fitila ce. Rumfar fitila tana ɗaya daga cikin wurare mafi shahara a cikin bikin. Wuri ne da za ku iya siyan abubuwan tunawa da yawa kuma yara za su iya amfani da tunaninsu da kerawa don nuna ƙwarewar zane lokacin da suke zana ƙananan fitilu.

-
Nunin Dinosaur na Dabbobi
Dinosaur mai rai yana ɗaya daga cikin wakilan Zigong. Waɗannan halittun da suka gabata na iya kammala motsi da yawa kamar ƙyafta ido, buɗe baki da rufewa, motsa kai hagu ko dama, numfashin ciki da sauransu yayin da suke daidaitawa da tasirin sauti. Waɗannan dodanni masu motsi koyaushe suna jan hankalin baƙi.





