Lẹ́ẹ̀kan lọ́dún, àwọn ibi ìrántí àti àwọn ohun ìrántí olókìkí kárí ayé ní Berlin ní àárín ìlú di àwòrán fún ìmọ́lẹ̀ àti fídíò tó yanilẹ́nu níbi ayẹyẹ ìmọ́lẹ̀. 4-15 Oṣù Kẹ̀wàá 2018. a ó rí yín ní Berlin.

Àṣà àwọn ará Haiti gẹ́gẹ́ bí olùpèsè fìtílà tó gbajúmọ̀ ní orílẹ̀-èdè China yóò máa ṣe àfihàn àwọn fìtílà onípele ti ilẹ̀ China nígbà ayẹyẹ náà. Gbogbo fìtílà náà ni a ó ṣe ní ilé iṣẹ́ wa, a ó sì kó wọn lọ sí ibi tí wọ́n ti ń kó àwọn fìtílà tó yẹ.

Àṣà Haiti ní ètò ìṣàkóso tó dára láti rí i dájú pé ó dára. Gbogbo àwọn fìtílà náà gbọ́dọ̀ ṣe àyẹ̀wò 100% kí wọ́n tó fi wọ́n ránṣẹ́.



Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-18-2018