Singapore Lantern Safari ní Ọgbà Ṣáínà

Ọgbà ilẹ̀ Ṣáínà Singapore (4)[1]Ọgbà Ṣáínà Singapore jẹ́ ibi tí ó so ẹwà ọgbà ọba Ṣáínà àti ẹwà ọgbà ní agbègbè yangtze pọ̀ mọ́ ibi tí ó lẹ́wà.

Ọgbà ilẹ̀ Ṣáínà Singapore (3)[1]

Safairi Lantern ni kókó ìṣẹ̀lẹ̀ fìtílà yìí. Ní ìyàtọ̀ sí àwọn ẹranko onírẹ̀lẹ̀ àti ẹlẹ́wà wọ̀nyí gẹ́gẹ́ bí àwọn ìfihàn wọ̀nyí ti ṣe tẹ́lẹ̀, a gbìyànjú láti fi àwọn ìran gidi wọn hàn. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹranko ẹlẹ́rù àti àwọn ìran ọdẹ ẹ̀jẹ̀ ni a ṣe àfihàn níbẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ẹgbẹ́ dinosaur, àwọn ẹranko mammoth ti ìgbàanì, àwọn kẹ́tẹ́kẹ́tẹ́ abilà, àwọn ìbọn, àwọn ẹranko inú omi àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Ọgbà ilẹ̀ Ṣáínà Singapore (2)[1] Ọgbà ilẹ̀ Ṣáínà Singapore (1)[1]


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-25-2017