Àṣà Haiti gbé ayẹyẹ ìmọ́lẹ̀ kalẹ̀ ní Manchester Heaton Park

Lábẹ́ àwọn ìdènà Tier 3 ti Greater Manchester àti lẹ́yìn ìṣáájú tí ó yọrí sí rere ní ọdún 2019, Lightopia Festival ti di ohun tí ó gbajúmọ̀ lẹ́ẹ̀kan síi ní ọdún yìí. Ó di ìṣẹ̀lẹ̀ tí ó tóbi jùlọ níta gbangba ní àsìkò Kérésìmesì.
Awọn imọlẹ Keresimesi Heaton Park
Níbi tí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìgbésẹ̀ ìdènà ṣì ń wáyé ní ìdáhùn sí àjàkálẹ̀ àrùn tuntun ní England, ẹgbẹ́ àṣà Haiti ti borí gbogbo onírúurú ìṣòro tí àjàkálẹ̀ àrùn náà fà, wọ́n sì ti sapá gidigidi láti mú kí àjọyọ̀ náà dúró ní àkókò tí a yàn kalẹ̀. Bí ọdún Kérésìmesì àti ọdún tuntun ṣe ń sún mọ́lé, ó ti mú àyíká ayẹyẹ wá sí ìlú náà, ó sì ti fúnni ní ìrètí, ìgbóná, àti àwọn ìfẹ́ rere.
Awọn imọlẹ Keresimesi Heaton ParkApá pàtàkì kan ti ọdún yìí ni láti fi ìyìn fún àwọn akọni NHS ní agbègbè náà fún iṣẹ́ àìlera wọn nígbà àjàkálẹ̀ àrùn Covid - pẹ̀lú ìgbékalẹ̀ òṣùmàrè tí a fi àwọn ọ̀rọ̀ náà “ẹ ṣeun” kún.
Keresimesi ni Heaton Park (3)[1]Níbi tí ó wà ní ìrísí ẹlẹ́wà ti Heaton Hall tí a kọ sí Grade I, ìṣẹ̀lẹ̀ náà kún ọgbà àti igbó tí ó yí i ká pẹ̀lú àwọn ère ńláńlá tí ń tàn yanranyanran ti ohun gbogbo láti ẹranko títí dé ìràwọ̀.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-24-2020