Abin da Kake Bukatar Don Shirya Bikin Lantern Ɗaya

Abubuwa uku da dole ne a daidaita su don shirya bikin fitilun.

1. Zaɓin wurin da lokaci

Gidajen namun daji da lambunan tsirrai su ne abubuwan da suka fi muhimmanci a nuna fitilun. Na gaba shine wuraren kore na jama'a sannan sai manyan wuraren motsa jiki (ɗakunan nunin faifai). Girman wurin da ya dace zai iya zama murabba'in mita 20,000-80,000. Ya kamata a tsara mafi kyawun lokacin da ya dace da muhimman bukukuwa na gida ko manyan tarukan jama'a. Lokacin bazara mai fure da lokacin sanyi na iya zama yanayi masu dacewa don shirya bukukuwan fitilun.

2. Ya kamata a yi la'akari da batutuwa idan wurin fitilar ya dace da bikin fitilun:

1) Yawan jama'a: yawan jama'ar birnin da kuma biranen da ke kewaye da shi;

2) Matsakaicin albashi da amfani na biranen yankin.

3) Yanayin zirga-zirga: nisan zuwa biranen da ke kewaye, sufuri na jama'a da wurin ajiye motoci;

4) Yanayin wurin zama a yanzu: ① Yawan kwararar baƙi kowace shekara ② duk wani wurin shakatawa da ke akwai da wuraren da suka shafi hakan;

5) Kayan aikin wurin zama: ① girman yanki; ② tsawon shingen; ③ ƙarfin jama'a; ④ faɗin hanya; ⑤ yanayin ƙasa; ⑥ duk wani da'irar yawon buɗe ido; ⑦ duk wani wurin kashe gobara ko hanyar shiga mai aminci; ⑧ idan akwai babban crane don shigar da fitila;

6) Yanayin yanayi a lokacin taron, ① Kwanaki nawa da ruwan sama ② Yanayin yanayi mai tsanani

7) Kayayyakin tallafi: ① wadataccen wutar lantarki, ② najasar bayan gida mai kyau; ③wuraren da ake da su don gina fitilun lantarki, ③ofis da masauki ga ma'aikatan China, ④Hukumar/kamfanin ta naɗa manaja don ɗaukar nauyin ayyukan tsaro, sarrafa gobara da sarrafa kayan lantarki.

3. Zaɓin abokan hulɗa

Bikin fitilun wani nau'i ne na al'adu da cinikayya mai cike da tsari wanda ya ƙunshi kera da shigarwa. Al'amuran da suka shafi suna da rikitarwa sosai. Saboda haka, ya kamata waɗanda za su iya zama abokan hulɗa su kasance masu ƙarfin haɗin kai, ƙarfin tattalin arziki, da kuma albarkatun ɗan adam masu alaƙa.

Muna fatan gina haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da wuraren shakatawa kamar wuraren shakatawa, gidajen namun daji da wuraren shakatawa waɗanda ke da tsarin gudanarwa na yanzu kuma cikakke, ƙarfin tattalin arziki mai kyau da kuma alaƙar zamantakewa.

Abin da Kake Bukatar Don Shirya Bikin Lantern Ɗaya. (3)


Lokacin Saƙo: Agusta-18-2017